WAZIRI MKUU ASHIRIKI MKUTANO WA PAMOJA WA URUSI NA AFRIKA

 

Waziri Mkuu, Dkt. Mwigulu Nchemba, jana Oktoba 28, 2026, ameshiriki katika kutembelea maonesho wakati wa ufunguzi wa Mkutano wa tatu wa Wakuu wa Nchi na Serikali kutoka mataifa ya Afrika na Urusi uliofanyika Moscow Nchini Urusi.

Matembezo hayo yaliyoongozwa na Rais wa Urusi Vladimir Pitin yana kaulimbiu isemayo Jukwaa la Maendeleo Huru: Suluhisho la Juu la Urusi katika Sekta Muhimu za Kiuchumi na Kijamii “, yanaonesha mafanikio ya nchi hiyo katika maeneo yenye uwezo mkubwa wa ushirikiano na Afrika, zikiwemo sekta za viwanda, kilimo, nishati, usafirishaji, fedha, teknolojia za kidijitali na mawasiliano, huduma ya afya na elimu.

Comments

HABARI ZILIZOSOMWA ZAIDI

MAKABILA 10 YENYE WANAWAKE WAREMBO TANZANIA

MAELFU WAFURIKA TIKTOK LIVE YA DHARURA YA WAZIRI GWAJIMA KUHUSU CHANGAMOTO ZA WANAUME KWENYE NDOA

MWENGE WA UHURU WAMURIKA MIRADI YA MAENDELEO JIMBO LA KWELA

SERIKALI ITAENDEA KUHIMIZA MATUMIZI YA TEKNOLOJIA KUIMARISHA UTENDAJI KAZI- LONDO

NMB, UDSM waendeleza ushirikiano wa kukuza vipaji