KOCHA WA YANGA AMEKUBALI MZIZE

🟢 Kocha mkuu wa Yanga, Mangoba Mngqithi, amesema kurejea kikosini kwa mshambuliaji Clement Mzize kumempa furaha kubwa, akieleza kuwa awali alichelewa kumpa nafasi kutokana na majeraha yaliyokuwa yakimsumbua. Kocha huyo amesema baada ya kumuona Mzize katika michezo kadhaa aliyompa nafasi pamoja na namna anavyofanya mazoezi, ameona uwezo mkubwa wa mshambuliaji huyo kuelekea mchezo wa Dabi ya Kariakoo dhidi ya Simba.


Mangoba amesema kwa kiwango ambacho Mzize amekuwa akikionesha pamoja na namna kikosi chake kilivyojipanga kuelekea mchezo wa tarehe 10, mshambuliaji huyo anaweza kuwa miongoni mwa silaha zake muhimu dhidi ya Simba. Kocha huyo anaamini uwezo wa Mzize katika uchezaji, kasi na namna anavyoshirikiana na wenzake unaweza kuwa na mchango mkubwa katika kuisumbua safu ya ulinzi ya Simba.

Akizungumza kuhusu kuifunga Simba, Mangoba amesema hana sababu ya kuingiwa na hofu, akitolea mfano mchezo uliopita ambao aliweza kuifunga Simba licha ya kuwa alikuwa na muda mfupi wa kuifahamu timu yake na pia hakuwa ameifahamu vizuri Simba. Kwa mujibu wa kocha huyo, safari hii anaifahamu zaidi timu yake, amewaona wachezaji wake kwa muda mrefu na anajua uwezo wa kikosi chake.

Hivyo, Mangoba amesema anaamini maandalizi yake pamoja na uwezo wa wachezaji alionao, akiwemo Mzize, vitampa nafasi ya kwenda kwenye Dabi ya Kariakoo akiwa na lengo la kuibuka na ushindi. Mzize sasa anaonekana kuwa miongoni mwa wachezaji ambao kocha huyo anaweza kuwategemea katika harakati za kuisumbua Simba katika mchezo huo wa tarehe 10.


 

Comments

HABARI ZILIZOSOMWA ZAIDI

MAKABILA 10 YENYE WANAWAKE WAREMBO TANZANIA

𝐌𝐉𝐔𝐄 𝐊𝐀𝐂𝐇𝐄𝐑𝐎 𝐌𝐙𝐄𝐍𝐀

KATIKA MWAMBA HUU NITALIJENGA KANISA.

YANGA YAMPOTEZA MAMA FATMA KARUME MWANA YANGA KINDAKI NDAKI

MVUA ZA EL NINO ZINASABABISHWA NA NINI?.

MAFAO YA MAKAMU WA RAIS ALIYEJIUZULU

MATUKIO MBALIMBALI WAKATI WA KUAPISHWA NDEJEMBI KUWA MAKAMU WA RAIS