WIZARA YA ELIMU YAWAALIKA WANAFUNZI WA VYUO KUSHIRIKI UTOAJI MAONI MABADILIKO YA MITAALA YA ELIMU

 

 Mkurugenzi wa Elimu ya Juu wa Wizara ya Elimu, Sayansi na Teknolojia, Hosea Kennedy amewaalika wanafunzi wanachama wa Shirikisho la Wanafunzi wa Vyuo na Vyuo Vikuu (TAHLISO) kushiriki katika makongamano ya kutoa maoni kuhusu mabadiliko ya sera na mitaala ya elimu.

Aidha amewataka vijana hao kushiriki vyema kutoa elimu juu ya umuhimu wa sensa katika maeneo yao. Kennedy ameyasema hayo wakati wa Kongamano lililoandaliwa na TAHLISO kuhusu umuhimu wa Sensa kwenye Ukumbi wa Mikutano wa Jakaya Kikwete jijini Dodoma Mei 21, 2022. Kongamano hilo lilihudhuriwa pia na Kamisaa wa Sensa, Spika mstaafu, Anne Makinda.

Mdau, nakuomba uendelee kusikiliza kupitia clip hii ya video, Kennedy akizungumza katika mkutano huo....
IMEANDALIWA NA RICHARD MWAIKENDA
MSIMAMIZI MKUU
KAMANDA WA MATUKIO TV/BLOG
0754264203

Comments

HABARI ZILIZOSOMWA ZAIDI

HIZI NDIO DALILI ZA VVU KWA WATOTO WADOGO

MATOKEO YA DARASA LA SABA YATANGAZWA

KAMONGA AIOMBA SERIKALI KUIPA KIPAUMBELE LUDEWA UWEKAJI UMEME KWENYE VITONGOJI+video

UTAFITI WAJA NA 'DAWA MPYA' YA KUSAIDIA TIBA YA WAGONJWA WA AFYA YA AKILI +video

SILLO AISHAURI SERIKALI KUIWEZESHA TRA IWE NA MIFUMO MIZURI YA UKUSANYAJI KODI+video

MATOKEO YA DARASA LA SABA 2013 YATOKA, YAPO HAPA ... YAONE HAPA KWA NJIA RAHISI KABISA

BUTONDO:TUNAOMBA AMBULANCE IKASAIDIE TARAFA YA MONDO KISHAPU+video

Xi REPLIES TO LETTER FROM CARDRE WORKSHOP PARTICIPANTS AT NYERERE LEADERSHIP SCHOOL

SERIKALI YAAHIDI KUCHANGIA UJENZI WA KITUO CHA POLISI KISHAPU

SHULE YA PAMOJA YA ARUMERU WAFUNDISHWA BUNGENI UHUSIANO WA BUNGE NA RAIS, UMUHIMU WA SIWA+video