CHATANDA AIPAISHA UWT, YATUNUKIWA CHETI CHA SHUKRANI NA NSSF.


Jumuiya ya Umoja wa Wanawake Tanzania (UWT), Oktoba 9, 2026, imetunukiwa cheti cha Shukrani kutoka Mfuko wa Taifa wa Hifadhi ya Jamii (NSSF), kwa kutambua kuendelea kuunga mkono mfuko huo kupitia uanachama na michango.

Aidha, NSSF imemtunuku Mwenyekiti wa UWT Taifa, Mhe. Mary Pius Chatanda (MCC), cheti cha shukrani kwa kutambua mchango wake katika kuunga mkono mfuko huo na kuimarisha ushirikiano kati ya taasisi hizo. 

Kutunukiwa kwa vyeti hivyo kunaonesha kuthaminiwa kwa ushirikiano na mchango wa UWT pamoja na Mwenyekiti wake katika kuendeleza hifadhi ya jamii.



 

Comments

HABARI ZILIZOSOMWA ZAIDI

MAKABILA 10 YENYE WANAWAKE WAREMBO TANZANIA

MAELFU WAFURIKA TIKTOK LIVE YA DHARURA YA WAZIRI GWAJIMA KUHUSU CHANGAMOTO ZA WANAUME KWENYE NDOA

KATIKA MWAMBA HUU NITALIJENGA KANISA.

SERIKALI ITAENDEA KUHIMIZA MATUMIZI YA TEKNOLOJIA KUIMARISHA UTENDAJI KAZI- LONDO

YANGA YAMPOTEZA MAMA FATMA KARUME MWANA YANGA KINDAKI NDAKI