MAMBO YA BUNGENI DODOMA LEO+video

Baadhi ya wabunge na mawaziri wakiwahi kuingia bungeni Dodoma kwa ajili vikao vya Bajeti MEI 6, 2022. Kutoka kushoto ni Costantino Kanyasu wa Geita Mjini, Bonna Kimoli wa Segerea na Dkt Faustine Ndugulile wa Kigamboni.
Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa akizungumza jambo na wabunge kwenye viwanja vya Bunge Dodoma.

Wabunge wakiwa viwanja vya Bunge wakiwahi kuingia bungeni
Mbunge wa Arumeru Mashariki, Profesa John Pallangyo akiwahi kuingia bungeni huku akiwasalimia wanahabari.
Mbunge wa Tabora Kaskazini, Almas Maige
Naibu Waziri  Ofisi ya Waziri Mkuu, Kazi, Vijana, Ajira na Watu wenye Ulemavu, Ummy  Nderiananga.
Wabunge wa Viti Maalumu, Halima Mdee na Esther Bulaya

Mbunge wa Mwanga, Joseph Tadayo
Naibu Waziri wa Mambo ya Ndani ya Nchi, Jumanne Sagini na Mbunge wa Viti Maalumu, Agnes Marwa.

 Waziri wa Ardhi, Nyumba na Maendeleo ya Makazi, Dkt. Angeline Mabula (kushoto) akipewa hongera ya siku ya kuzaliwa kwake  na Mbunge wa Viti Maalumu, Sophia Mwakagenda.


PICHA ZOTE NA RICHARD MWAIKENDA

Mdau, nakuomba uendelee kuona kupitia clip hii ya video wabunge wakiwahi kuingia bungeni.......


IMEANDALIWA NA RICHARD MWAIKENDA 

MSIMAMIZI MKUU

 KAMANDA WA MATUKIO TV/BLOG

 0754264203

Comments

HABARI ZILIZOSOMWA ZAIDI

HIZI NDIO DALILI ZA VVU KWA WATOTO WADOGO

MATOKEO YA DARASA LA SABA YATANGAZWA

KAMONGA AIOMBA SERIKALI KUIPA KIPAUMBELE LUDEWA UWEKAJI UMEME KWENYE VITONGOJI+video

UTAFITI WAJA NA 'DAWA MPYA' YA KUSAIDIA TIBA YA WAGONJWA WA AFYA YA AKILI +video

SILLO AISHAURI SERIKALI KUIWEZESHA TRA IWE NA MIFUMO MIZURI YA UKUSANYAJI KODI+video

MATOKEO YA DARASA LA SABA 2013 YATOKA, YAPO HAPA ... YAONE HAPA KWA NJIA RAHISI KABISA

BUTONDO:TUNAOMBA AMBULANCE IKASAIDIE TARAFA YA MONDO KISHAPU+video

Xi REPLIES TO LETTER FROM CARDRE WORKSHOP PARTICIPANTS AT NYERERE LEADERSHIP SCHOOL

SERIKALI YAAHIDI KUCHANGIA UJENZI WA KITUO CHA POLISI KISHAPU

SHULE YA PAMOJA YA ARUMERU WAFUNDISHWA BUNGENI UHUSIANO WA BUNGE NA RAIS, UMUHIMU WA SIWA+video