RC MHITA AMUAPISHA MLACHA KUWA DC KAHAMA

 Mkuu wa Mkoa wa Shinyanga, Mhe. Mboni Mhita, amemuapisha Mhe. Dkt. Fransis Daud Mlacha kuwa Mkuu wa Wilaya ya Kahama.

 Hafla ya uapisho imefanyika leo katika Ukumbi wa Ofisi ya Mkuu wa Mkoa wa Shinyanga, ambapo baada ya kuapishwa, Dkt. Mlacha amekabidhiwa rasmi vitendea kazi na Mkuu wa Mkoa huo, Mhe. Mboni Mhita, kwa ajili ya kuanza kutekeleza majukumu yake katika Wilaya ya Kahama.

Dkt. Mlacha anaanza rasmi majukumu yake ya kuiongoza Wilaya ya Kahama kwa mujibu wa mamlaka aliyopewa.

 

 



 

 

 

 

Comments

HABARI ZILIZOSOMWA ZAIDI

MAKABILA 10 YENYE WANAWAKE WAREMBO TANZANIA

𝐌𝐉𝐔𝐄 𝐊𝐀𝐂𝐇𝐄𝐑𝐎 𝐌𝐙𝐄𝐍𝐀

KATIKA MWAMBA HUU NITALIJENGA KANISA.

YANGA YAMPOTEZA MAMA FATMA KARUME MWANA YANGA KINDAKI NDAKI

MVUA ZA EL NINO ZINASABABISHWA NA NINI?.