YANGA TUSEME NINI?

🟢 Rais wa Young Africans SC, Injinia Hersi Ally Said, amesema klabu hiyo imeamua kubaki kimya kwa sasa na haitafungua mdomo kuzungumzia mambo mbalimbali yanayohusiana na maandalizi kuelekea adhimisho la tarehe 10.

Injinia Hersi amesema watu wanaotaka kusikia kauli kutoka kwa uongozi wa Yanga wasubiri hadi tarehe 10, ambapo amesema ujumbe wao utatolewa kupitia kile watakachokionyesha uwanjani katika mechi ya siku hiyo. Amesisitiza kuwa kwa sasa wamechagua kuwa kimya na muda wa kuzungumza utafika.

Aidha, Rais huyo amewataka Wanayanga kutokuwa na presha ya aina yoyote kuelekea adhimisho hilo la tarehe 10. Amesema ana imani na maandalizi ya timu na ana uhakika kwamba Yanga itaenda kufanya vizuri katika tukio hilo.

Kwa hiyo, kauli ya Injinia Hersi ni kwamba badala ya kuzungumza sana kabla ya siku hiyo, Yanga itaacha matendo ya uwanjani yazungumze. Wanachama na mashabiki wa klabu hiyo sasa wanaelekezwa kusubiri hadi tarehe 10, siku ambayo amesema watazungumza kupitia matokeo na utendaji wao uwanjani



 

Comments

HABARI ZILIZOSOMWA ZAIDI

MAKABILA 10 YENYE WANAWAKE WAREMBO TANZANIA

KATIKA MWAMBA HUU NITALIJENGA KANISA.

YANGA YAMPOTEZA MAMA FATMA KARUME MWANA YANGA KINDAKI NDAKI

𝐌𝐉𝐔𝐄 𝐊𝐀𝐂𝐇𝐄𝐑𝐎 𝐌𝐙𝐄𝐍𝐀

MVUA ZA EL NINO ZINASABABISHWA NA NINI?.