UCHAMBUZI WA HABARI ZA MAGAZETI YA LEO June 24, 2016


SIMU.tv: Atakayempa mwanafunzi mimba jela miaka 30, NMB yajitoa malipo wastaafu hewa, Mafuriko ya kisiasa marufuku hadi 2020. Habarika na dondoo hizi za magazeti ya leo hapahttps://youtu.be/Sbc6DdQvHio

SIMU.tv: Magufuli awajibu Jenerali na Gwajima, Millya amjia juu Tulia, JPM asema Nitawalinda marais wastaafu, UKIMWI kupimwa nyumba kwa nyuma. Pata undani wa magazeti ya leo hapa https://youtu.be/aq1rQphFmR0

SIMU.tv: Wanaokosoa marais wastaafu ni wapuuzi, Zitto amjibu rais Magufuli, Risasi zarindima Zanzibar watatu wajeruhiwa. Pata undani wa dondoo hizi hapa.https://youtu.be/B-zV37tDx_4

Regards,
Felister Joseph.

0

HABARI ZILIZOSOMWA ZAIDI

HIVI NDIVYO BIASHARA YA NGONO NAMNA INAVYOTIKISA MOROGORO: SEHEMU YA PILI.

LICHA YA UZURI WAKE MWANADADA ELIZABETH MICHAEL a.k.a LULU SI MALI KITU MBELE YA RAY, AMKWEPA KUOGOPA AIBU.

IJUE HISTORIA YA UHASIMU WA KOREA KASKAZINI NA MAREKANI

WAPENZI WANASANA WAKIFANYA MAPENZI GESTI

MATOKEO YA DARASA LA SABA YATANGAZWA

PICHA:NYOKA AINA YA CHATU AUWAWA KANISANI BAADA YA KUKUTWA NYUMBANI KWA MFANYABIASHARA MAARUFU JIJINI ARUSHA AKISADIKIWA KWA IMANI ZA KISHIRIKINA

WENGI WAJITOKEZA KUMUAGA MPENDWA WAO MWANAHABARI JOYCE MMASI

KUMBE UNGA WA MUHOGO HUTENGENEZEA KIWASHIO MOTO CHA KIBIRITI