WABUNGE WAPIGWA MSASA NA UNDP JINSI YA KUISIMAMIA SERIKALI

 Mhadhiri wa Chuo Kikuu cha Dar es Salaam, Dk. Coleman Msoka akiwasilisha mada katika semina ya kuwajengea uwezo wabunge wa kuisimamia vizuri serikali mchana huu mjini Dodoma.Semina hiyo imefadhiliwa na Shirika la Maendeleo la Umoja wa Mataifa. UNDP.PICHA ZOTE NA RICHARD MWAIKENDA;KAMANDA WA MATUKIO BLOG

 Wabunge wakiwa makini kusikiliza wakati wa semina hiyo



 Mbunge wa Jimbo la Tanga, Mussa Bakari Mbarouk akichangia mada wakati wa semina hiyo na kuiomba UNDP KUWAPATIA MAFUNZO ZAIDI YA UELEWA WABUNGE
 Mbunge wa Jimbo la Rombo, Joseph Selasini akichangia hoja kwa kuiomba UNDP kuwapatia mafunzo kama hayo hata madiwani
 Mbunge wa Kasulu Mjini, Daniel Nsanzugwako akichangia hoja
 Wabunge wanawake wakiwa katika semina hiyo muhimu
Dk. Alex Kira akifafanua jambo alipokuwa akiwajengea uwezo 
0

HABARI ZILIZOSOMWA ZAIDI

HIVI NDIVYO BIASHARA YA NGONO NAMNA INAVYOTIKISA MOROGORO: SEHEMU YA PILI.

DC MJEMA AONJA ADHA YA MAFURIKO AKIKAGUA ATHARI ZA MAFURIKO ILALA

DC MKURANGA AZINDUA MRADI WA MASHAMBA MJI YA NAMAINGO MSOLWA

TGGA WAMUAGA BOSS WA GIRL GUIDES AFRIKA KWA HAFLA KABAMBE

WAPENZI WANASANA WAKIFANYA MAPENZI GESTI

IJUE HISTORIA YA UHASIMU WA KOREA KASKAZINI NA MAREKANI

ANGALIA PICHA NDEGE KUBWA YA ABIRIA DUNIANI ILIYOANZA SAFARI NDEFU ZAIDI!

Wasafi TV kuanza kurusha matangazo yake leo (+video)

WAGGGS AFRIKA WAIPONGEZA TGGA KWA KUONGOZA AFRIKA KUSAJILI GIRL GUIDES WENGI