VideoMPYA: Ni time ya kuienjoy video mpya ya Tekno ‘Diana’

Mtu wangu wa nguvu kama wewe ni fan wa Tekno siku chache alitoa hit song yake mpya ya ‘Diana’ sasa leo nakusogezea video yake ambayo ulikuwa ukiisubiria .
nimekuwekea hapo chini unaweza kuitazama..

UMEMISS HII YA DOGO JANJA KUFANYA COLLABO NYINGINE EAST AFRICA? UNAWEZA KUITAZAMA VIDEO NIMEKUWEKA HAPA CHINI

0

HABARI ZILIZOSOMWA ZAIDI

HIVI NDIVYO BIASHARA YA NGONO NAMNA INAVYOTIKISA MOROGORO: SEHEMU YA PILI.

DC MJEMA AONJA ADHA YA MAFURIKO AKIKAGUA ATHARI ZA MAFURIKO ILALA

DC MKURANGA AZINDUA MRADI WA MASHAMBA MJI YA NAMAINGO MSOLWA

ANGALIA PICHA NDEGE KUBWA YA ABIRIA DUNIANI ILIYOANZA SAFARI NDEFU ZAIDI!

WAPENZI WANASANA WAKIFANYA MAPENZI GESTI

TGGA WAMUAGA BOSS WA GIRL GUIDES AFRIKA KWA HAFLA KABAMBE

IJUE HISTORIA YA UHASIMU WA KOREA KASKAZINI NA MAREKANI

Wasafi TV kuanza kurusha matangazo yake leo (+video)

WAGGGS AFRIKA WAIPONGEZA TGGA KWA KUONGOZA AFRIKA KUSAJILI GIRL GUIDES WENGI