Bossou Naye Atangaza Kusaini Simba


SIKU chache baada ya Haruna Niyonzima na Donald Ngoma kudaiwa kuondoka Yanga na kuwa mbioni kumalizana na Simba, beki kisiki Mtogo, Vincent Bossou naye amewaita Wekundu hao wa Msimbazi akidai yupo tayari kusaini mkataba katika kikosi chao kama wakimfuata.

Bossou aliyebeba makombe mawili ya Ligi Kuu Bara akiwa na Yanga iliyo chini ya Mzambia, George Lwandamina, mkataba wake unaelekea kumalizika, jambo ambalo linamfanya awe mchezaji huru.

Akizungumza na Championi Jumatatu kutoka Togo alipo kwenye mapumziko baada ya kumalizika kwa ligi, Bossou amesema kuwa kuhamia Simba kwake hakuna kitu kipya kwani maisha ya kimpira ndivyo yalivyo kwa mchezaji yeyote kuhama.

“Bado sijazipata taarifa za Simba kutaka huduma yangu kwenye kikosi chao kwa msimu ujao, lakini kama itakuwa kweli nawaambia kwamba waje tuzungumze kwa sababu mkataba wangu na Yanga unaenda ukingoni hapa, zimebaki siku chache pekee.

“Nikwambie tu kuwa hata kama itatokea nimehamia Simba kutakuwa hakuna jambo jipya kwa sababu huo ndiyo mpira, unakuta leo mchezaji yupo hapa kesho yupo kule, itategemea tu na maslahi utakayopewa,” alisema beki huyo aliyeshiriki michuano ya Kombe la Afrika (Afcon) Januari, mwaka huu akiwa na Togo.
Said Ally | CHAMPIONI| Dar es Salaam
0

HABARI ZILIZOSOMWA ZAIDI

HIVI NDIVYO BIASHARA YA NGONO NAMNA INAVYOTIKISA MOROGORO: SEHEMU YA PILI.

LICHA YA UZURI WAKE MWANADADA ELIZABETH MICHAEL a.k.a LULU SI MALI KITU MBELE YA RAY, AMKWEPA KUOGOPA AIBU.

MATOKEO YA DARASA LA SABA YATANGAZWA

WAPENZI WANASANA WAKIFANYA MAPENZI GESTI

IJUE HISTORIA YA UHASIMU WA KOREA KASKAZINI NA MAREKANI

PICHA:NYOKA AINA YA CHATU AUWAWA KANISANI BAADA YA KUKUTWA NYUMBANI KWA MFANYABIASHARA MAARUFU JIJINI ARUSHA AKISADIKIWA KWA IMANI ZA KISHIRIKINA

WAKIANGALIA MATOKEO YA DARASA LA SABA, MBOZI

JK AWATUNUKU WANAFUNZI 1400 DUCE DAR ES SALAAM