Hekaheka ya mwanamke aliyeiba mtoto na kumbadilisha jina

Baada ya June 6, 2017 kupitia Hekaheka ya Leo Tena ya Clouds FM kuripotiwa taarifa ya mwanamke mmoja Shinyanga kumuiba mtoto na kumbadilisha jina..story mpya leo June 7, 2017 kupitia Hekaheka pia mlezi halisi wa mtoto huyo amepatikana.
Mwanamke huyo anadaiwa kumuiba mtoto kutoka Mwanza na kumbadilisha jina kutoka Pascazia hadi Maria lakini mlezi wake amepatikana ambaye alisafiri kutoka Mwanza hadi Shinyanga kumfuata mtoto huyo huku wengi wakiwa na mashaka wakidai zimetumika nguvu za kishirikina kumuhamisha kutoka Mwanza hadi Shinyanga.
Bonyeza Play hapa chini kusikiliza Full Story….

HEKAHEKA: Mwanamke adaiwa kuiba mtoto na kumbadilisha jina Shinyanga

0

HABARI ZILIZOSOMWA ZAIDI

HIVI NDIVYO BIASHARA YA NGONO NAMNA INAVYOTIKISA MOROGORO: SEHEMU YA PILI.

MAMEYA WA TEMEKE, UBUNGO WATWANGANA UCHAGUZI WA NAIBU MEYA DAR

IJUE HISTORIA YA UHASIMU WA KOREA KASKAZINI NA MAREKANI

LICHA YA UZURI WAKE MWANADADA ELIZABETH MICHAEL a.k.a LULU SI MALI KITU MBELE YA RAY, AMKWEPA KUOGOPA AIBU.

WAPENZI WANASANA WAKIFANYA MAPENZI GESTI

MATOKEO YA KIDATO CHA PILI, DARASA LA SABA YATANGAZWA ZANZIBAR

PICHA:NYOKA AINA YA CHATU AUWAWA KANISANI BAADA YA KUKUTWA NYUMBANI KWA MFANYABIASHARA MAARUFU JIJINI ARUSHA AKISADIKIWA KWA IMANI ZA KISHIRIKINA