NDIKUMANA WA MBAO, YANGA WAFIKIA PATAMU MGUMU HUYO ATUE JANGWANI

NDIKUMANA (WA KWANZA KUSHOTO) AKIWA NA KIKOSI CHA MBAO FC.


Mara tatu beki wa Mbao FC, Yusuph Ndikumana amefanikiwa kumzuia straika wa Simba, Laudit Mavugo asiifunge timu yake, sasa beki huyo amesema Yanga inamtaka na amezungumza nayo.

Katika mechi za Simba na Mbao msimu uliopita, zote Mbao imefungwa ambapo katika Ligi Kuu Bara ilifungwa bao 1-0 kisha 3-2, halafu katika fainali ya Kombe la FA, Simba ikashinda mabao 2-1.

Muzamiru Yassin aliifungia Simba bao pekee katika ushindi wa bao 1-0, halafu Fredric Blagon alifunga mabao mawili na Muzamiru moja katika ushindi wa mabao 3-2, tena Blagnon alifunga bao moja na Shiza Kichuya moja katika fainali ya FA.

Katika mechi zote hizo, Yanga ilikuwa upande wa Mbao ikiishangilia kwa nguvu timu hiyo ili iifunge Simba, lakini sasa imejikuta ikivutiwa na Ndikumana raia wa Burundi ambaye baba yake mzazi ni Mtanzania.

Ndikumana, alisema: “Timu nyingi zinanihitaji lakini Yanga ndiyo niliozungumza nao kwa kirefu na wao wanaonekana wapo makini katika kunisajili.

“Timu nne zilizonifuata ni Simba, Yanga, Azam na Kagera Sugar, lakini siwezi kuamua chochote kwani masuala yangu yote kwa sasa nimemuachia wakala wangu.


“Japokuwa Yanga ipo makini lakini wakala wangu ndiye atakayemalizana nao, na mimi kazi yangu ni kwenda kucheza tu,” alisema Ndikumana.
0

HABARI ZILIZOSOMWA ZAIDI

HIVI NDIVYO BIASHARA YA NGONO NAMNA INAVYOTIKISA MOROGORO: SEHEMU YA PILI.

WAPENZI WANASANA WAKIFANYA MAPENZI GESTI

LICHA YA UZURI WAKE MWANADADA ELIZABETH MICHAEL a.k.a LULU SI MALI KITU MBELE YA RAY, AMKWEPA KUOGOPA AIBU.

ANGALIA PICHA NDEGE KUBWA YA ABIRIA DUNIANI ILIYOANZA SAFARI NDEFU ZAIDI!

MATOKEO YA DARASA LA SABA YATANGAZWA

IJUE HISTORIA YA UHASIMU WA KOREA KASKAZINI NA MAREKANI

ZIARA YA KATIBU MKUU WA CCM NDUGU KINANA NDANI YA CHAKE CHAKE,MKOA WA KUSINI PEMBA LEO.

NCHI YA URUSI NDIYO NCHI INAYOONGOZA KWA KUWA NA UBORA WA ELIMU NA VYUO DUNIANI.