PROFESA JAY: WAKONGWE NANYI OENI SASA



Joseph Haule ‘Profesa Jay na mkewe Grace Mgonjo.

WAKATI jana akiangusha pati ya kukata na shoka kwa wapigakura wake, Mbunge wa Mikumi (Chadema), Joseph Haule ‘Profesa Jay’ ambaye pia ni rapa mkali Bongo, amewataka mastaa wakongwe nao waoe kwani ndiyo Mungu anawapa baraka zaidi.

Profesa Jay ambaye hivi karibuni alifunga ndoa na mchumba’ke wa siku nyingi, Grace Mgonjo aliliambia Wikienda kuwa, kama wakongwe hao wameshajitathmini, wanawapenda na kuwaheshimu wenza wao, basi ni wakati wao sasa kukabidhi mapenzi yao mbele za Mungu.

“Nawasihi wakongwe ambao hawajaoa nao waoe kwani pale wanapokabidhi mapenzi yao mbele za Mungundipo baraka zaidi na neema za Mungu zinaambatana nao katika maisha yao yote kwa sababu ndoa ni furaha na amani pia,” alisema Jay.
0

HABARI ZILIZOSOMWA ZAIDI

MATOKEO YA KIDATO CHA PILI, DARASA LA SABA YATANGAZWA ZANZIBAR

HIVI NDIVYO BIASHARA YA NGONO NAMNA INAVYOTIKISA MOROGORO: SEHEMU YA PILI.

ZAIDI YA WANANCHI 500 KUSHIRIKI MAFUNZO YA MKIKITA YA KILIMO CHA PAPAI SALAMA

MKIKITA YATOA OFA KWA KILA HEKA YA PAPAI SH. MIL. 2 KUTANDAZA MIUNDOMBINU YA UMWAGILIAJI

WATEJA WA NSSF DAR WATIMULIWA KWA MTUTU WA BUNDUKI

DIAMOND AITWA NA NYOTA YAJAA GOMS

KAMISHNA MARIJANI AZINDUA CHAMA CHA WAFUGAJI MBWA TANZANIA (TCA)

PICHA:NYOKA AINA YA CHATU AUWAWA KANISANI BAADA YA KUKUTWA NYUMBANI KWA MFANYABIASHARA MAARUFU JIJINI ARUSHA AKISADIKIWA KWA IMANI ZA KISHIRIKINA