MKEMIA MKUU WA SERIKALI KUTOA USHAHIDI KESI YA WEMA SEPETU MCHANA HUU

Msanii wa Filamu nchini na Miss Tanzania 2006, Wema Sepetu akitoka katika Mahakama ya Hakimu Mkazi, Dar es Salaam , baada ya kesi yake kuahirishwa hadi mchana ambapo mkemia alitakiwa kutoa ushahidi wake dhidi ya kesi ya kutumia dawa za kulevya inayomkabili yeye na wafanyakazi wake wawili. (PICHA KWA HISANI YA MICHUZI BLOG)
0

HABARI ZILIZOSOMWA ZAIDI

HIVI NDIVYO BIASHARA YA NGONO NAMNA INAVYOTIKISA MOROGORO: SEHEMU YA PILI.

MATOKEO YA DARASA LA SABA YATANGAZWA

PADRI AUGUSTINO RAMADHANI AONGOZA IBADA YA KUMBUKUMBU YA MKE WA PROFESA SHABA DAR

WAPENZI WANASANA WAKIFANYA MAPENZI GESTI

NCHI YA URUSI NDIYO NCHI INAYOONGOZA KWA KUWA NA UBORA WA ELIMU NA VYUO DUNIANI.

JIONEE WAREMBO KUMI WA NGUVU AFRIKA MASHARIKI

LICHA YA UZURI WAKE MWANADADA ELIZABETH MICHAEL a.k.a LULU SI MALI KITU MBELE YA RAY, AMKWEPA KUOGOPA AIBU.

ANGALIA PICHA WADADA HAWA WALIVYOPIGWA

IJUE HISTORIA YA UHASIMU WA KOREA KASKAZINI NA MAREKANI