SPORTPESA YAANZISHA PROMOSHENI YA RAFIKI BONUS YA KUMZAWADIA MTEJA ANAYEMSHAWISHI RAFIKI KUCHEZA JACKPOT

 Mkurugenzi wa Utawala na Utekelezaji wa  Kampuni ya Sportpesa, Tarimba Abbas akizungumza katika mkutano na waandishi wa habari, Dar es Salaam jana, kuhusu promosheni mpya ya mtambulishe  rafiki ya  Rafiki Bonus ambapo mtambulishaji atapatiwa sh. 2,000.PICHA NA RICHARD MWAIKENDA


Na Richard Mwaikenda
 Kampuni ya SportPesa imeanzisha promosheni ya Mtambulishe Rafiki iitwayo Raifiki Bonus  ambapo mtambulishaji atakuwa anajipatia zawadi ya Sh. 2000.

Promosheni hiyo imetangazwa na Mkurugenzi wa Utawala na Utekelezaji wa kampuni hiyo,  Tarimba Abbas  jana katika Makao Makuu ya kampuni hiyo, Oysterbay Dar es Salaam.
Abbas amesema kuwa Mteja wa SportPesa  ambaye tayari amekwisha jisajiri na kuanza 
kucheza anachotakiwa ni kumtambulisha rafiki yake ambaye akijisajiri na kuanza kucheza, 
aliyemtambulisha atajipatia bonus hiyo.

 "SportPesa imekuja na Bonus ya Rafiki ikiwa ni njia ya kurudisha fadhila kwa wateja wetu. 
Tunawafurahia wateja wetu, na tunajua kuwa wakiwa wakiwafundisha rafiki zao namna ya 
kubashiri hivyo basi, nao tumewawekea utaratibu wa kunufaika kwa namna hiyo," alisema Abbas.

Mteja mpya anatakiwa kutuma neno KUBALI kisha kuandika namba ya simu ya aliyemtambulisha 
katika jukwaa la kubashiri na kutakiwa kuweka ubashiri wake  angalau mara moja  katika michezo ya Jackpot.


 Abbas akifafanua jambo wakati wa mkutano huo
 Wanahabari wakiwa kazini

0

HABARI ZILIZOSOMWA ZAIDI

MATOKEO YA KIDATO CHA PILI, DARASA LA SABA YATANGAZWA ZANZIBAR

HIVI NDIVYO BIASHARA YA NGONO NAMNA INAVYOTIKISA MOROGORO: SEHEMU YA PILI.

ZAIDI YA WANANCHI 500 KUSHIRIKI MAFUNZO YA MKIKITA YA KILIMO CHA PAPAI SALAMA

MKIKITA YATOA OFA KWA KILA HEKA YA PAPAI SH. MIL. 2 KUTANDAZA MIUNDOMBINU YA UMWAGILIAJI

WATEJA WA NSSF DAR WATIMULIWA KWA MTUTU WA BUNDUKI

DIAMOND AITWA NA NYOTA YAJAA GOMS

KAMISHNA MARIJANI AZINDUA CHAMA CHA WAFUGAJI MBWA TANZANIA (TCA)

PICHA:NYOKA AINA YA CHATU AUWAWA KANISANI BAADA YA KUKUTWA NYUMBANI KWA MFANYABIASHARA MAARUFU JIJINI ARUSHA AKISADIKIWA KWA IMANI ZA KISHIRIKINA