MKIKITA YATOA MSAADA KILO 1700 ZA UNGA WA MUHOGO KWA KITUO CHA YATIMA CHA HOCET


 Mwenyekiti wa Bodi ya Mtandao wa Kijani Kibichi Tanzania (Mkikita), Dk. Kissui Steven Kissui (kulia) akimkabidhi Mkurugenzi Mtendaji wa Kituo cha kulelea Watoto Yatima cha HOCET, Hezekia Mwalugaja mfuko wa unga wa muhogo ikiwa ni sehemu ya tani 1.7 za unga huo unaozalishwa na Mkikita. Unga huo una thamani ya sh. mil. 3.3. Hafla hiyo imefanyika leo Makao Makuu ya Mkikita, Dar es Salaam.Anayeshuhudia katikati ni Mkurugenzi Mtendaji wa Mkikita, Adam Ngamange na baadhi ya Yatima wanaosomeshwa na kituo hicho kwenye shule. IMEANDALIWA NA RICHARD MWAIKENDA;0715264202,0689425467
 Mwenyekiti wa Bodi ya Mtandao wa Kijani Kibichi Tanzania (Mkikita), Dk. Kissui Steven Kissui (kulia) akimkabidhi Mkurugenzi Mtendaji wa Kituo cha kulelea Watoto Yatima cha HOCET, Hezekia Mwalugaja mfuko wa unga wa muhogo ikiwa ni sehemu ya tani 1.7 za unga huo unaozalishwa na Mkikita. Unga huo una thamani ya sh. mil. 3.3. Hafla hiyo imefanyika leo Makao Makuu ya Mkikita, Dar es Salaam.
 Mwalugaja akiwashukuru Adama Ngamange na Dk. Kissui kwa msaada huo.
 Meneja Uhusiano wa Mkikita, Neema Ngowi akielezea sababu zilizoifanya Mkikita kutoa msaada huo, ikiwemo kumshukuru Mungu kwa kuwawezesha kuanza kuzalisha unga huo.
 Ngamange akiwa na baadhi ya Yatima wa Kituo cha Hocet ambao pia waliimba wimbo wa kuishukuru Mkikita kwa msaada huo.
 Baadhi ya maofisa wa Mkikita
 Hamida Shabaan wa Hocet akitoa shukrani kwa niaba ya yatima wenzie
Baadhi ya maofisa wa Mkikita wakiwa na jamii ya Hocet
0

HABARI ZILIZOSOMWA ZAIDI

HIVI NDIVYO BIASHARA YA NGONO NAMNA INAVYOTIKISA MOROGORO: SEHEMU YA PILI.

ANGALIA PICHA NDEGE KUBWA YA ABIRIA DUNIANI ILIYOANZA SAFARI NDEFU ZAIDI!

WAPENZI WANASANA WAKIFANYA MAPENZI GESTI

LICHA YA UZURI WAKE MWANADADA ELIZABETH MICHAEL a.k.a LULU SI MALI KITU MBELE YA RAY, AMKWEPA KUOGOPA AIBU.

IJUE HISTORIA YA UHASIMU WA KOREA KASKAZINI NA MAREKANI

KWA HERI KAMANDA WETU ABBAS KANDORO

YANGA SC WAANZA KAZI AFRIKA LEO…WANAKIPIGA NA U.S.M. ALGER SAA 4:00 USIKU ALGERIA

NCHI YA URUSI NDIYO NCHI INAYOONGOZA KWA KUWA NA UBORA WA ELIMU NA VYUO DUNIANI.

DC MJEMA AONJA ADHA YA MAFURIKO AKIKAGUA ATHARI ZA MAFURIKO ILALA