nMombea Mwenza wa urais wa CCM, Dk. Mohamed Gharib Bilal, akisalimiana na motto wa Kijiji cha Lamadi eneo la Nyamikoma Wilaya ya Busega, wakati alipofika katika Jimbo la Busega kufanya mkutano wa kampeni  na kumnadi mgombea ubunge wa jimbo hilo, Dk. Titus Kamani. Picha na Muhidin Sufiani

Comments

HABARI ZILIZOSOMWA ZAIDI

MAKABILA 10 YENYE WANAWAKE WAREMBO TANZANIA

𝐌𝐉𝐔𝐄 𝐊𝐀𝐂𝐇𝐄𝐑𝐎 𝐌𝐙𝐄𝐍𝐀

KATIKA MWAMBA HUU NITALIJENGA KANISA.

YANGA YAMPOTEZA MAMA FATMA KARUME MWANA YANGA KINDAKI NDAKI

MVUA ZA EL NINO ZINASABABISHWA NA NINI?.