DK SHEIN NA KWAMPENI ZAKE ZANZIBAR

Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania na Mgombea Urais wa Zanzibar Dk. Ali Mohamed Shein, akiagana na Vijana na Wazee wa Chama cha Mapinduzi CCM waliofika kwenye mkutano wa kampeni uliofanyika leo katika Uwanja wa Mahonda Kaskazini B Zanzibar.
 

Comments

HABARI ZILIZOSOMWA ZAIDI

MAKABILA 10 YENYE WANAWAKE WAREMBO TANZANIA

𝐌𝐉𝐔𝐄 𝐊𝐀𝐂𝐇𝐄𝐑𝐎 𝐌𝐙𝐄𝐍𝐀

KATIKA MWAMBA HUU NITALIJENGA KANISA.

YANGA YAMPOTEZA MAMA FATMA KARUME MWANA YANGA KINDAKI NDAKI

MVUA ZA EL NINO ZINASABABISHWA NA NINI?.