Mke wa Rais Mama Salma Kikwete akimnadi Mbunge wa jimbo la Makunduchi Samia Suluhu Hassan Mkoa wa Kusini Unguja (20-10-2010) wakati alipozungumza katika mikutano ya ndani ya Kampeni za Uchaguzi Mkuu Oktoba 31 mwaka huu. Picha na Mwanakombo Jumaa.
Katibu Mkuu wa Chama Cha Mapinduzi (CCM), Ndugu Asha-Rose Migiro, amefungua semina elekezi kwa Kaimu Makatibu wa CCM Mikoa 32, leo Septemba 29, 2026, jijini Dodoma. Semina hiyo ya siku mbili inalenga kuwajengea uwezo viongozi hao kuhusu majukumu yao ya kiuongozi, uendeshaji wa shughuli za chama pamoja na utekelezaji wa mipango na maelekezo ya Chama Cha Mapinduzi. Akifungua semina hiyo, Ndugu Migiro amesisitiza umuhimu wa viongozi hao kutekeleza majukumu yao kwa uadilifu, weledi na kuzingatia misingi, kanuni na taratibu za chama.
Comments