Wasanii wa kikundi cha Ngoma za asili za Kabila la Wasukuma, wakicheza ngoma hiyo wakati  wa mapokezi  ya mgombea mwenza wa urais wa CCM, Dk. Mohamed Gharib Bilal, alipokuwa akiwasili kwenye uwanja wa Soko la zamani la Misungwi Mkowani Mwanza jana Okt 22 kufanya mkutano wa kampeni.

Comments

HABARI ZILIZOSOMWA ZAIDI

MAKABILA 10 YENYE WANAWAKE WAREMBO TANZANIA

๐Œ๐‰๐”๐„ ๐Š๐€๐‚๐‡๐„๐‘๐Ž ๐Œ๐™๐„๐๐€

KATIKA MWAMBA HUU NITALIJENGA KANISA.

YANGA YAMPOTEZA MAMA FATMA KARUME MWANA YANGA KINDAKI NDAKI

MVUA ZA EL NINO ZINASABABISHWA NA NINI?.