CHONGOLO AKEMEA UBADHILIFU NDANI YA JUMUIYA ZA CHAMA+video

                               
Katibu wa Halmashauri Kuu ya Taifa ya CCM, Siasa na Ushirikiano wa Kimataifa, Kanali mstaafu Ngemera Lubinga akihutubia kwa niaba ya Katibu Mkuu wa Chama Cha Mapinduzi (CCM), Daniel Chongolo alipokuwa akifungua Kikao cha Baraza Kuu la Jumuiya ya Wazazi Makao Makuu ya chama jijini Dodoma leo Desemba 22, 2021

Katika hotuba yake hiyo, Katibu Mkuu Chongolo amesema kuwa makundi yenye hila, njama ndani ya Jumuiya za chama ni ukiukaji wa maadili na havikubaliki wala kuvumilika.

Aidha, Chongolo amekemea tabia ya ubadhilifu katika Jumuiya za chama.



Mwenyekiti wa Jumuiya ya Wazazi ya CCM Taifa, Dkt. Edmund Mndolwa akizungumza kabla ya kumkaribisha Katibu wa Halmashauri Kuu, Siasa na Uhusiano wa Kimataifa, Kanali mstaafu Ngemera Lubinga kuhutubia.
Katibu Mkuu wa Jumuiya ya Wazazi, Gilbert Kalima  akiishukuru CCM Taifa kwa kuteua makatibu wa wilaya 16 kutoka kwenye Jumuiya hiyo.
Katibu wa Organaizesheni CCM Taifa, Mondrine Castico ambaye pia ni mlezi wa Jumuiya za chama, akisisitiza ushirikiano wa jumuiya hizo. 
Katibu Mkuu wa Umoja wa Wanawake CCM (UWT), Dkt Philis Nyimbi akitoa salamu kutoka kwenye jumuiya hiyo.
Wajumbe wa Baraza Kuu la Wazazi wakiwa katika kikao cha baraza hilo.










 PICHA ZOTE NA RICHARD MWAIKENDA

Mdau nakuomba uendelee kusikiliza kupitia clip hii ya video ujue yaliyojiri kwenye kikao hicho cha Baraza Kuu......

IMEANDALIWA NA RICHARD MWAIKENDA
 
 0754264203

Comments

HABARI ZILIZOSOMWA ZAIDI

MATOKEO YA DARASA LA SABA YATANGAZWA

HIZI NDIO DALILI ZA VVU KWA WATOTO WADOGO

MAMBO YA BUNGENI DODOMA LEO+video

REKODI YA SIMBA NA YANGA TANGU MWAKA 2010

PROF. NDAKIDEMI: TUKIACHA KABISA KINGEREZA KUFUNDISHIA, TUTAPIGWA GOLI KIMATAIFA+video

MATOKEO YA DARASA LA SABA 2013 YATOKA, YAPO HAPA ... YAONE HAPA KWA NJIA RAHISI KABISA

WAZIRI MKUU MGENI RASMI KONGAMANO LA KUMBUKIZI YA BABA WA TAIFA HAYATI JULIUS NYERERE+video

DKT MPANGO AIPONGEZA WIZARA YA ELIMU, AWAKABIDHI MAMILIONI WABUNIFU

HIVI NDIVYO BIASHARA YA NGONO NAMNA INAVYOTIKISA MOROGORO: SEHEMU YA PILI.

MAGESSA: TUNAOMBA SERIKALI ITUPATIE MAAFISA UGANI, SKIMU ZA UMWAGILIAJI BUSANDA+video